Bản quyền thuộc về LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH QUẢNG NINH
- Email: ldld@quangninh.gov.vn
- Hotline: 0203 3825390
- Fanpage
tin nóng
Thực hiện kế hoạch của Liên đoàn lao động tỉnh Quảng Ninh về việc tổ chức ngày Hội văn hóa thể thao công nhân viên chức lao động tỉnh Quảng Ninh lần thứ XI, năm 2023. Ngày 16/9, huyện Cô Tô tổ chức khai mạc “Ngày Hội Văn hóa Thể thao CNVCLĐ tỉnh Quảng Ninh” lần thứ XI, năm 2023. Dự tại Ngày hội có đồng chí Bùi Minh Thanh – Phó Chủ tịch Thường trực LĐLĐ tỉnh Quảng Ninh; đồng chí Đỗ Huy Thông – Phó Chủ tịch UBND huyện.
Quang cảnh Khai mạc “Ngày Hội Văn hóa Thể thao CNVCLĐ tỉnh Quảng Ninh” lần thứ XI, năm 2023
Đồng chí Trình Xuân Hạnh – Chủ tịch LĐLĐ huyện phát biểu khai mạc
Ngày hội Văn hóa Thể thao CNVCLĐ sẽ diễn ra sôi nổi trong 02 ngày từ 16 -17/9/2023. Với sự tham gia của gần 400 vận động viên, cổ động viên đến từ các CĐCS thuộc LĐLĐ huyện, CĐCS thuộc Công đoàn ngành Giáo dục, các cơ quan, đơn vị doanh nghiệp, đơn vị kết nghĩa trên địa bàn huyện; thi đấu ở 12 nội dung của 05 môn thể thao gồm: cầu lông, bóng bàn, nhảy bao bố và kéo co.
Đồng chí Bùi Minh Thanh – Phó Chủ tịch Thường trực LĐLĐ tỉnh Quảng Ninh đánh trống khai mạc Ngày hội
Các đồng chí lãnh đạo tặng Cờ lưu niệm cho các Công đoàn cơ sở
Ngay sau lễ khai mạc các đội đến từ các công đoàn cơ sở đã bước vào thi đấu ở nội dung Bóng chuyền hơi nam – nữ phối hợp; Cầu lông đôi nam, đôi nữ và đôi nam nữ. Các trận đấu kết thúc với kết quả không quá chênh lệch về tỷ số, các đội đều cống hiến cho khán giả nhiều pha bóng, đường chuyền cầu hay và đẹp mắt.
Đây là dịp để đoàn viên, CNVCLĐ gặp gỡ, giao lưu thể thao, củng cố tinh thần đoàn kết gắn bó; nâng cao đời sống văn hóa, tinh thần cho công nhân lao động; là hoạt động thiết thực triển khai chủ đề công tác năm của tổ chức công đoàn “Nâng cao chất lượng hoạt động cán bộ công đoàn cơ sở”, tạo động lực thúc đẩy các phong trào thi đua, phấn đấu hoàn thành các chỉ tiêu phát triển kinh tế – xã hội huyện năm 2023.
Trang thông tin điện tử tổng hợp
Liên đoàn lao động tỉnh quảng ninh
Bản quyền thuộc về LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH QUẢNG NINH
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH QUẢNG NINH
ĐỂ ĐƯỢC HỖ TRỢ TỐT NHẤT, QUÝ KHÁCH VUI LÒNG ĐIỀN ĐẦY ĐỦ THÔNG TIN DƯỚI ĐÂY: